ขายเกมส์ PS3 สนุกๆ จำนวน 3 เกมส์ บางเกมส์แถมบทสรุป

[ทั่วไป] : มีรูปประกอบ ชมก่อนได้ครับ

View :(487) Reply :(5)

Real Dragonfly

หมายเลข: 1672672

สมาชิกตั้งแต่ : 18 September 12

ตำแหน่ง : Guest

Statistic: สถิติ
  • Reply : N/A
  • View : 1,308
Add Friend Send Messsege
ลำดับ 1 โพสเมื่อวันที่: 7 Nov 12 23:50
ขาย 3 แผ่นดังนี้ครับ

1. Resistance 3 (Z3) ราคา 700 บาท ขายแล้วครับ

กล่องรอยแมวข่วน มีปกใน
คู่มือครบ ไม่ยับ ไม่ขาด
แผ่นไร้รอยขีดข่วน
รวมๆ ... สภาพสวยครับ

เกมส์ Exclusive เฉพาะของ PS3
เนื้อเรื่องเข้มข้น การต่อสู้กับศัตรูต่างดาวอย่าคิเมร่า กราฟฟิคสวย อาวุธไฮเทคมากมาย สนุกมากครับ
กล่องมีปกใน สีส้มแปร๊ด สวยงาม น่าเก็บสะสมมาก

2. Red Dead Redemtion (Z3) ราคา 550 บาท ขายแล้วครับ

กล่องรอยแมวข่วนทั่วไป
คู่มือครบ พร้อมแผนที่ สภาพสวย แผ่นไร้รอยขีดข่วนใดๆ
รวมๆ ... สภาพดีครับ

แถมบทสรุปฟรี!!! แบบ Print ใส่ A4 (Credit ท่านเปอร์อ็อกไซด์) ประมาณ 25 หน้า บอกวิธีการเล่น เนื่อเรื่อง การผ่าน Quest ต่างๆ เล่นรู้เรื่องและจบแน่นอน

เกมส์ Open World เทพ ในแนวคาวบอย
ทำบรรยายกาศของประเทศในแบบยุคตะวันตกออกมาได้ดีมาก
คุณจะได้ควบมาผ่านภูมิประเทศต่างๆ ทั้งอเมริกา ไปยันถึงแม็กซิโกเลย
เนื้อเรื่องเข้มข้น ตั้งแต่รุ่นพ่อ ยันรุ่นลูก การแก้แค้น การไล่ล่า เป็นอีกเกมส์นึงที่ผมอยากให้มีภาคต่อมากครับ

3. Battlefield Bad Company 2 (Z3) ราคา 400 บาท ขายแล้วครับ

กล่องรอยแมวข่วนทั่วไป
คู่มือครบ ไม่ยับ ไม่ขาด
แผ่นไร้รอยขีดข่วน
รวมๆ ... สภาพดีครับ

หากคุณคิดว่าเกมส์ภาคใหม่จะสนุกกว่าภาคเก่า ... คุณคิดผิดครับ (เหมือนผม)
หากคุณคิดว่าเกมส์เก่า กราฟฟิคจะแย่ ... คุณก็คิดผิดอีกครับ (เหมือนผม)
Battlefield ภาคนี้ผมเกือบมองข้ามไป เพราะเล่นภาค 3 มาก่อนแล้ว และได้แผ่นภาคนี้มาทีหลัง
ขอบอกว่าภาคนี้ดีกว่าที่คิดไว้มากครับ
ทั้งเนื้อเรื่องก็สนุก ที่เราร่วมลุยภารกิจไปกับ 4 สหาย ไล่ล่าหัวรบนิวเคลียร์ (มีการเท้าความมาตั้งแต่สมัยญี่ปุ่นโดนทิ้งปรมณูด้วย)
กราฟฟิคที่สวยงาม ทำบรรยากาศภูมิประเทศมาได้อย่างยอดเยี่ยมจริงๆ
ทั้งเทือกเขา ทะเลทราย หิมะ ในป่า รวมไปถึงแสงเงาต่างๆก็สวย ภารกิจหลากหลาย ไม่ว่าจะลุยดะ สไนเปอร์ ป้องกันฐาน ฯลฯ พาหนะมากมาย ทั้งขับรถถัง ซิ่งรถ ATV เฮลิคอปเตอร์ ฯลฯ เล่นไปเล่นมาผมกลับรู้สึกว่าสนุกกว่าภาค 3 เสียอีก (เอาเฉพาะในส่วนของ offline นะ)
ผมลองไปดูคะแนนจาก gamefaqs ปรากฎว่า ได้คะแนนจากการรีวิว ,เกมส์เมอร์ สูงกว่าภาค 3 อีกครับ
ใครยังไม่เคยเล่น ผมแนะนำลองเอาไปเล่นดูได้ หรือจะเอาไปเก็บก็ดีครับ

หรือมาดู/รับของได้ที่ แฟชั่นไอซ์แลนด์/เซียร์รังสิต หรือใกล้เคียงได้ครับ (นัดอีกทีก็ได้ครับ)
ส่งลงทะเบียน +30 บาท EMS +50 บาท

โทรได้ที่ 083-9034153 สะดวกรับสาย 8.00-22.00 น.
หรือ Post จองก็ได้ และ *** ต้องแจ้งเบอร์มือถือไว้ด้วยครับ ***
ให้สิทธิท่านที่เหมา ไม่ต่อราคาและพร้อมโอนก่อนครับ

ภาพประกอบครับ

เกมส์ Shooting Exclusive เฉพาะ PS3 ปกในสวยงาม น่าสะสมมากครับ

Red Dead Redemption เกมส์ Open World เทพที่คุณต้องลอง แถมบทสรุปที่ทำให้คุณเล่นจบแน่นอน

Battlefield Bad Company 2 สนุกกว่าที่คิดไว้มากครับ

สมาชิกตั้งแต่ : 18 September 12

ลำดับ 2 โพสเมื่อวันที่: 7 Nov 12 23:54
ท่านไหนสนใจ สามารถ Post จองหรือ PM ก็ได้ครับ

อย่าลืมแจ้งเบอร์มือถือไว้ด้วยเน้อ

ขอไปนอนก่อนครับ

po_oh

หมายเลข: 458501

สมาชิกตั้งแต่ : 06 September 09

ตำแหน่ง : Member

• View : 99
ลำดับ 3 โพสเมื่อวันที่: 8 Nov 12 02:39
PM ไปแล้วนะคับ ^^

ลำดับ 4 โพสเมื่อวันที่: 8 Nov 12 10:34
อีกแป๊บผมจะไม่ได้อยู่หน้าคอมฯ ท่านไหนสนใจ สะดวกโทรมามากกว่านะครับ

วันนี้ประมาณ 5 โมงเย็นผมไปแถวๆ MRT จตุจักร

ท่านไหนสนใจแผ่น สามารถนัดดูได้ครับ

ลำดับ 5 โพสเมื่อวันที่: 8 Nov 12 19:09
RDD และ BF BC 2 ขายแล้วนะครับ

เหลือเกมส์ Resistance 3 ปกส้มแปร๊ดงามๆอีกเกมส์นึงจ้า

ลำดับ 6 โพสเมื่อวันที่: 12 Nov 12 08:53
ขายหมดแล้วครับ ขอบคุณ OS ครับ

Active users : 890[0members and 890 guests]

This data is based on users active

0